Saukewa: FL3302

Lokaci Na gani Domain Reflectometer F3302

Optical Time Domain Reflectometer (OTDR) na'ura ce da ke gwada amincin kebul ɗin fiber kuma ana amfani dashi don gini, tabbatarwa, kiyayewa, da kuma magance tsarin fiber optic.Tsarin gudanar da waɗannan gwaje-gwajen yana buƙatar kayan aikin OTDR don shigar da bugun bugun haske zuwa ƙarshen kebul na fiber.Sakamakon yana dogara ne akan siginar da aka nuna wanda ke komawa tashar OTDR iri ɗaya.

Bayanan da aka bincika na iya ba da bayanai game da yanayi da aikin zaruruwa, da kuma duk wani kayan aikin gani na gani tare da hanyar kebul kamar masu haɗawa, splices, splitters da multiplexers.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

● Sauƙaƙe mai sauƙi wanda ke kawo aiki mai hankali

● Yanayin dual don maɓalli da allon taɓawa

● Samun dama ga sakamakon gwajin da sauri

● Ana nuna taron a cikin nau'i na tebur akan babban dubawa

● Babban ƙarfin baturin lithium yana sa injin yayi aiki fiye da sa'o'i 10

● An sanye shi da mitar wutar lantarki, tushen haske, wurin kuskuren gani (VFL) da aikin gano ƙarshen.

Aikace-aikace

Ana amfani da wannan samfurin musamman don auna nau'ikan fiber na gani daban-daban, tsayin kebul na gani, asara, da sauran sigogin ingancin haɗin;zai iya sauri a cikin hanyar haɗin fiber na gani a cikin wuraren taron, wurin kuskure.Ana iya amfani dashi ko'ina a cikin ginin, kulawa da gyaran gaggawa na tsarin sadarwar fiber na gani.A cikin ginin shigarwar hanyar sadarwa ta fiber optic, ko bibiya cikin sauri da ingantaccen tabbatarwa da gwajin matsala, wannan samfurin na iya samar muku da mafi girman aikin bayani.

Ma'aunin Fasaha

Ƙayyadaddun bayanai

Nunawa

7-inch TFT-LCD tare da hasken baya na LED (aikin allon taɓawa zaɓi ne)

Interface

1 × RJ45 tashar jiragen ruwa, 3× USB tashar jiragen ruwa (USB 2.0, Nau'in A USB × 2, Nau'in B USB × 1)

Tushen wutan lantarki

10V(dc), 100V(ac) zuwa 240V(ac), 50 ~ 60Hz

Baturi

7.4V (dc) / 4.4Ah lithium baturi (tare da takardar shaidar zirga-zirgar iska)

Lokacin aiki: 12 hours, Telcordia GR-196-CORE

Lokacin caji: <4 hours (a kashe wuta)

Ajiye Wuta

A kashe baya: A kashe/1 zuwa 99 mintuna

Rufewa ta atomatik: A kashe/1 zuwa mintuna 99

Adana Bayanai

Ƙwaƙwalwar ciki: 4GB (kimanin ƙungiyoyi 40,000 na masu lanƙwasa)

Girma (MM)

253×168×73.6

Nauyi (KG)

1.5 (batir ya haɗa)

Yanayin Muhalli

Zazzabi mai aiki da zafi: -10 ℃ ~ + 50 ℃, ≤95% (ba kwandishan)

Ma'ajiyar zafin jiki da zafi: -20 ℃ ~ + 75 ℃, ≤95% (ba kwandishan)

Matsayi: IP65 (IEC60529)

Ƙayyadaddun Gwaji

Nisa Pulse

Yanayin guda ɗaya: 5ns, 10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 200ns, 500ns, 1μs, 2μs, 5μs, 10μs, 20μs

Nisa Gwaji

Yanayin guda ɗaya: 100m, 500m, 2km, 5km, 10km, 20km, 40km, 80km, 120km, 160km, 240km

Tsarin Samfura

Mafi qarancin 5 cm

Wurin Samfura

Matsakaicin maki 128,000

Linearity

≤0.05dB/dB

Alamar Sikeli

Axis X: 4m ~ 70m/div, Y axis: Mafi qarancin 0.09dB/div

Tsarin Nisa

0.01m

Daidaiton Nisa

± (1m + auna nisa × 3 × 10-5 + ƙudurin samfur) (ban da rashin tabbas na IOR)

Daidaiton Tunani

Yanayin guda ɗaya: ± 2dB

Saitin IOR

1.4000 ~ 1.7000, 0.0001 mataki

Raka'a

km, mil, ƙafa

Tsarin Saƙo na OTDR

Telcordia universal, SOR, fitowar 2 (SR-4731)

OTDR: Zaɓar mai amfani ta atomatik ko saitin hannu

Hanyoyin Gwaji

Mai gano kuskuren gani: Ganuwa jan haske don gano fiber da gyara matsala

Madogararsa Haske: Tsayayyen Hasken Haske (CW, 270Hz, 1kHz, fitarwa 2kHz)

Binciken microscope na filin

Analysis na Fiber Event

Abubuwan da suka faru masu tunani da marasa tunani: 0.01 zuwa 1.99dB (matakan 0.01dB)

Nunawa: 0.01 zuwa 32dB (matakan 0.01dB)

Ƙarshen fiber / karya: 3 zuwa 20dB (matakan 1dB)

Sauran Ayyuka

Sashe na ainihi: 1 Hz

Matsakaicin yanayin: Lokaci (1 zuwa 3600 sec.)

Gano Fiber Live: Yana tabbatar da kasancewar hasken sadarwa a cikin fiber na gani

Gano mai rufi da kwatance

Module VFL (Mai gano Laifin Kayayyakin gani, azaman daidaitaccen aiki)

Tsawon tsayi (± 20nm)

650nm ku

Poyar

10mw, CLASSIII B

Rfushi

12km

Cmai haɗa kai

SC/APC

Yanayin ƙaddamarwa

CW/2Hz

Module PM (Mitar wutar lantarki, azaman aikin zaɓi)

Rage Tsayin Tsayin (± 20nm)

800-1700nm

Calibrated Wavelength

850/1300/1310/1490/1550/1625/1650nm

Gwaji Range

Nau'in A: -65~+5dBm (misali);Nau'in B: -40~+23dBm (na zaɓi)

Ƙaddamarwa

0.01dB

Daidaito

±0.35dB±1nW

Ƙimar Modulation

270/1k/2kHz, Pinput≥-40dBm

Mai haɗawa

SC/APC

Module LS (Tsarin Laser, azaman aikin zaɓi)

Tsawon Tsayin Aiki (± 20nm)

1310/1550/1625nm

Ƙarfin fitarwa

Daidaitacce -25 ~ 0dBm

Daidaito

± 0.5dB

Mai haɗawa

SC/APC

Module FM (Fiber Microscope, azaman aikin zaɓi)

Girmamawa

400X

Ƙaddamarwa

1.0µm

Duban Filin

0.40×0.31mm

Ajiya/Yanayin Aiki

-18 ℃ ~ 35 ℃

Girma

235×95×30mm

Sensor

1/3 inch 2 miliyan pixels

Nauyi

150 g

USB

1.1 / 2.0

Adafta

SC-PC-F (Don adaftar SC/PC)

FC-PC-F (Don adaftar FC/PC)

Ƙayyadaddun Fasaha

Pfasaha No.

Gwajin Tsawon Tsayin

(SM: ± 10nm)

Matsakaicin iyaka

(dB)

Yankin Matattu (m)

Yanki Matattu (m)

F3302-S1

1310/1550

32/30

1

8

Saukewa: F3302-S2

1310/1550

37/35

1

8

Saukewa: F3302-S3

1310/1550

42/40

0.8

8

Saukewa: F3302-S4

1310/1550

45/42

0.8

8

Saukewa: F3302-T1

1310/1490/1550

30/28/28

1.5

8

Saukewa: F3302-T2

1310/1550/1625

30/28/28

1.5

8

Saukewa: F3302-T3

1310/1490/1550

37/36/36

0.8

8

F3302-4

1310/1550/1625

37/36/36

0.8

8

Daidaitaccen Kanfigareshan

S/N

Abu

1

OTDR babban naúrar

2

Adaftar wutar lantarki

3

Baturin lithium

4

Adaftar SC/APC

5

Kebul na USB

6

Jagorar mai amfani

7

CD disk

8

Harka mai ɗaukar nauyi

9

Na zaɓi: adaftar SC/ST/LC, Adaftar fiber bare


  • Na baya:
  • Na gaba: